ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 17 | ความคิดเห็น: 0

ขายที่ดิน 109 ตร.ว. ถนนกำแพงเพชร 6 หลักสี่ ใกล้ IT Square หลักสี่

 เพิ่มเมื่อ: 2026-02-11 09:12:53.0
 เบอร์โทรติดต่อ: มือถือ 085-227-4231 office 02-741-4370
 อีเมลล์: prayoon.int@gmail.com

รายละเอียด:
ขายที่ดิน 109 ตร.ว. ถนนกำแพงเพชร 6 หลักสี่ ใกล้ IT Square หลักสี่ และ MRT หลักสี่
9810000.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

P2029 ขาย ให้เช่า บ้านเดี่ยว ขนาด 150 ตรว. ติด MRT ลาดพร้าว ขายที่สีม่วงอีอีซี สร้างโรงงานได้ 19 ไร่ ต.มาบโป่ง อ.พานทอง จ.ชลบ ให้เช่าโกดัง Storage box 42 ตร.ม. ซอยลาดพร้าว 91 ใกล้เลียบด่วน  ม.มหิดล ศาลายา 900 ม.ให้เช่าทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ทำเลบรมราชชนนี สา ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต คลองสาม ภัสสร ลด25% 4นอน ดรีมเวิลด์ 4 กม.

ขายที่ดิน 109 ตรว. ย่านดอนเมือง หลักสี่ ใกล้ IT Square หลักสี่ , ARLสีแดงการเคหะ กม.19 , หลักสี่ , MRTสีชมพูหลักสี่ , โทรคมนามคม

ราคาขาย 9,810,000 บาท ( ราคา 90,000 บาท / ตารางวา )
ที่ตั้ง ถนนกำแพงเพชร 6 กำแพงเพชร 6 ซอย 7 แแขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร 10210

ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 0634098164
Line : binkem22
https://www.facebook.com/profile.php?id=61581484955548

เนื้อที่ 109 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 21.30 เมตร ความลึกประมาณ 20 เมตร

สถานที่ใกล้เคียง
ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ , หลักสี่ , ถนนวิภาวดี , IT square , วัดหลักสี่ , โรงพยาบาลจุฬาภรณ์
สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่ สายสีแดง , สนามบินดอนเมือง , มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร

ราคาขาย 9,810,000 บาท ( ราคา 90,000 บาท / ตารางวา )

ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 0634098164
Line : binkem22
https://www.facebook.com/profile.php?id=61581484955548

PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด