ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 15 | ความคิดเห็น: 0

ขายที่ดิน6ไร่ผังสีม่วงจุดสีขาวเขตEEC อ.เมืองฉะเชิงเทราหน้ากว้าง

 เพิ่มเมื่อ: 2026-01-29 08:49:21.0
 เบอร์โทรติดต่อ: มือถือ 085-227-4231 office 02-741-4370
 อีเมลล์: prayoon.int@gmail.com

รายละเอียด:
ขายที่ดิน6ไร่ผังสีม่วงจุดสีขาวเขตEEC อ.เมืองฉะเชิงเทราหน้ากว้าง 105 เมตร แปลงสวย
19800000.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ถูกมากจ้า ที่ดินติดถ.ลาดยาง 100วา 3.5แสน฿ คลอง12หนองเสือ ในชุมชน ห้วยขวาง 4 นอน MRTสุทธิสาร 750ม. ร้านอาหาร 2.5ชั้น มีดาดฟ้า 220ตร ขายที่สีม่วง อีอีซี 10 ไร่เศษ ใกล้นิคมอมตะ ต.บางนาง อ.พานทอง จ.ชล ขายที่ดิน 2 ไร่ พร้อมต้นสักอายุ 22 ปี ลพบุรี อ่อนนุช 35-41 ถูกที่สุด ศรีนครินทร์ ARL หัวหมาก 900 ม.ทาวน์เฮ้าส์

ติดถนนสาธารณะ ถนนกว้าง 8-10 เมตร รถใหญ่เข้าสะดวก เหมาะสร้างโรงงาน

ราคาขาย 3,300,000 บาท / ไร่ (เฉลี่ยเพียง 8,250บาท/ตร.วา)
ที่ตั้ง ถนนตลาดปองพล ตำบลคลองหลวงแพ่ง อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา ฉะเชิงเทรา 24000
https://www.facebook.com/profile.php?id=61581484955548

ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 0634098164 , 0813987741
Line : deedaa23

เนื้อที่ 6 ไร่ หน้ากว้าง 105 เมตร
ผังเมืองสีม่วงอ่อนจุดขาว พื้นที่โครงการ EEC รองรับการขยายตัวของธุรกิจและอุตสาหกรรม
เหมาะกับอุตสาหกรรม, โกดังสินค้า, โรงงาน

-ที่ดินห่างจากถนนสุวินทวงศ์เพียง 2 กิโลเมตร
-ถนนปองพลสามารถเชื่อมต่อถนนสำคัญ เช่น ถนนสุวินทวงค์, ถนนเทพราช-ลาดกระบัง, ถนนรัตนโกสินทร์ 200 ปี, และบางนา-ตราด

-ตั้งอยู่ในพื้นที่เศรษฐกิจพิเศษภาคตะวันออก (EEC)
-รองรับการขยายตัวของธุรกิจโลจิสติกส์ อุตสาหกรรม และการค้า
-ถนนคสล.กว้าง 12 เมตร
-เดินเสาไฟฟ้า
-ระบบประปา

ราคาขาย 3,300,000 บาท / ไร่ (เฉลี่ยเพียง 8,250บาท/ตร.วา)
https://www.facebook.com/profile.php?id=61581484955548

ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 0634098164 , 0813987741
Line : deedaa23

PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด