ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 17 | ความคิดเห็น: 0

ให้เช่าโกดังโรงงาน 1,000 ตรม. พื้นที่สีม่วง ปู่เจ้า สมุทรปราการ

 เพิ่มเมื่อ: 2026-01-27 19:37:37.0
 เบอร์โทรติดต่อ: มือถือ 085-227-4231 office 02-741-4370
 อีเมลล์: prayoon.int@gmail.com

รายละเอียด:
BR 1544 ให้เช่าโกดังโรงงาน พื้นที่สีม่วง ขนาด 1,000 ตรม. ทำเลทอง ติดถนนใหญ่ ปู่เจ้า สมุทรปราการ ขอใบรง. ได้
95000.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ขายที่ดินลำไยผลไม้ 14-2-15ไร่ 4.4ล. ต.สันทราย ฝาง เชียงใหม่ ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการหมู่บ้านอควา ดิวิน่า ซอยรามคำแหง ขายที่ดินทำเลดี 3 ไร่ 13 ตารางวา เจ้าของขายเอง จังหวัดแพร่ วิวเขาใกล้ถนนใหญ่เริ่ม4.8แสน฿ น้ำไฟหน้าแปลง บ้านนา นครนายก บ้านเดี่ยว 2ชั้น ฟังก์ชัน 3นอน 4น้ำ บางนา กม.15 เมกาบางนา 2.5 กม

ให้เช่าโกดังโรงงาน พื้นที่สีม่วง ขนาด 1,000 ตรม. ทำเลทอง ติดถนนใหญ่ ปู่เจ้า สมุทรปราการ ขอใบรง. ได้

ติดต่อ:: ชยา โทร/ID Line:: 0942823961
Link Line:: https://line.me/ti/p/3xFA1An8Kc
รหัส# T26-094

โกดังโรงงาน พื้นที่สีม่วง ทำเลทอง ติดถนนใหญ่ ปู่เจ้า สมุทรปราการ ขอใบรง. ได้
- พื้นที่ 1,000 ตรม.
- ขอใบรง. ได้
- พื้นที่สีม่วง
- 5 ห้องน้ำ
- ออฟฟิศ 2 ชั้น
- เหมาะกับการเช่าเก็บของหรือทำธุรกิจต่างๆเช่น ธุรกิจล้างรถ carcare และอื่นๆ
- โกดังพร้อมเข้าใช้งาน
- หน้าโรงงานมีหอพัก 3 หอพัก
- มีคนอยู่เยอะมาก ร้านค้าต่างๆ บริเวณใกล้เคียง
- ตรงข้ามเทศบาลปู่เจ้าเดินได้เลย
- ใกล้สะพานภูมิพล สามารถเดินทางได้สะดวกมากๆ

*** ราคาเช่า 95,000 บาท/เดือน ( 95 บาท/ตรม.) สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี
- ประกัน 3 เดือนล่วงหน้า 1 เดือน (กรณีเช่าทำธุรกิจ)
- ประกัน 2 เดือนล่วงหน้า 1 เดือน(กรณีเช่าเก็บของ)
- ผู้เช่าต้องทำประกันอัคคีภัยตามประเภทธุรกิจ

ที่ตั้ง : ถนนปู่เจ้าสมิงพราย ต.สำโรงใต้ อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากเช่า/ขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

รหัสเดิม
รหัส# T26-094