ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 20 | ความคิดเห็น: 0

ขายที่ดิน 99 ตร.วา ม.กฤษฎานคร ตลิ่งชัน ใกล้ถนนบรมราชชนนี

 เพิ่มเมื่อ: 2026-01-22 23:32:18.0
 เบอร์โทรติดต่อ: มือถือ 085-227-4231 office 02-741-4370
 อีเมลล์: prayoon.int@gmail.com

รายละเอียด:
ที่ดิน หมู่บ้านกฤษฎานคร ใกล้ เซ็นทรัล ศาลายา, มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา, ตลาดสดธนบุรี 2 4455000 THAI BAHT 0 RAI 0 งาน 99 ตารางวา ทรัพย์ดี
4455000.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ขายที่ดิน48ไร่ 47.5ล.นาวิวเขา ติดน้ำ ต.ออนกลาง อ.แม่ออน เชียงใหม่ ขาย ที่ดิน 7-2-89 ไร่ ปากเกร็ด จ.นนทบุรี  ให้เช่าอาคารพาณชิย์ 5ชั้น บน Skywalk ใหญ่มาก BTSปุณณวิถี 600ม.8น ตลาดนกฮูก 500 ม.ให้เช่าคอนโดบ้านสวนธน รัตนาธิเบศร์ 45ตร.ม.1 นอน ขายที่ดินน้ำแพร่ ทำเลดีลดราคาพิเศษติดถนนสาธารณะ 2 ด้าน

ขายที่ดิน 99 ตร.วา หมู่บ้านกฤษฎานคร บางระมาด ตลิ่งชัน ติดถนนบรมราชชนนี
อยู่ระหว่าง พุทธมณฑลสาย 2-3 เข้า-ออกสะดวกหลายเส้นทาง ทั้งบรมราชชนนีและวงแหวนกาญจนาภิเษก

จุดเด่นทำเล
- ใกล้ห้างและร้านอาหาร: Central ศาลายา, The Paseo Park, ตลาดสดธนบุรี 2
- มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา 10 กม.
- เดินทางไป รพ.ศิริราช 15 กม.
- ไม่ไกลจาก MRT สายสีแดงอ่อน และทางด่วน
- ทำเลคุณภาพ เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย, ทำโฮมออฟฟิศ
- ราคาเพียง 4,455,000 บาท (45,000 บาท/ตร.ว.)
**********************************
สนใจโทร เอื้อ 092-328-7914
Line: aeroaur
**********************************
#ขายที่ดินตลิ่งชัน #ที่ดินบางระมาด #ที่ดินติดถนนบรมราชชนนี #บ้านใกล้มหิดลศาลายา #ขายที่ดินกฤษฎานครปิ่นเกล้า #ที่ดินใกล้MRTศาลายา