ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 19 | ความคิดเห็น: 0

ขายที่ดินสวยถมแล้ว 210วา ซ.เทศบาล9 ตรงข้ามโรงเรียนบางบัวทอง

 เพิ่มเมื่อ: 2026-01-21 15:32:57.0
 เบอร์โทรติดต่อ: มือถือ 085-227-4231 office 02-741-4370
 อีเมลล์: prayoon.int@gmail.com

รายละเอียด:
ขายที่ดินสวยถมแล้ว 210 ตร.วา ซ.เทศบาล9 ตรงข้ามโรงเรียนบางบัวทอง ใกล้วัดเล่งเน้ยยี่ นนทบุรี ZT868
10080000.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ให้เช่าบ้าน 2 ชั้น 70 ตรว. โชคชัย 4 ลาดพร้าว ใกล้เลียบด่วน จอดรถ7 Central ศาลายา 800ม. 2น้ำ ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 3 นอน สาย 5 ให้เช่า Home Office คลังสินค้า ประดิษฐ์มนูญธรรม เลียบด่วน จอดรถ 6 ให้เช่าโกดัง ออฟฟิศ2ชั้น โชคชัย4 สตรีวิทยา2 เหมาะทำออฟฟิศ เก็บสิน ขายที่ดินถมแล้ว 5-3-31 ไร่ ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี

ZT868

ขายที่ดินสวยถมแล้ว 210 ตร.วา ตรงข้ามรร.บางบัวทอง ใกล้วัดเล่งเน้ยยี่ นนทบุรี

ที่ตั้ง ซ.เทศบาล9 ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี

พื้นที่ 210 ตร.วา ถมแล้วสวยทำเลดีใกล้แหล่งชุมชน
- กว้าง 20.5 เมตร, ลึก 43 เมตร
เหมาะทำออฟฟิศ , โฮมออฟฟิศ หรือเกร็งกำไร

สถานที่ใกล้เคียง วัดเล่งเน้ยยี้
-รร.บางบัวทอง, รร.จิรดา, รร.นันทวรวิทย์
- รร.อนุบาลศิริกาญจน์
-รพ. บางบัวทอง, รพ.ชลดา
-สน.ตำรวจบางบัวทอง, การประปา
-ห้างโลตัส, หมู่บ้าน.ชลดา

ราคา 48,000 บาท/ตร.วา,
ราคารวม 10,080,000 บาท

ติดต่อ คุณตุ๊ 089-1558407, 097-0564510
Idline:tusalon1112