ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 18 | ความคิดเห็น: 0

ขายดาวน์คอนโด So origin Pattaya ตึกA มีเฟอร์ครบ พร้อมอยู่

 เพิ่มเมื่อ: 2026-01-15 11:41:19.0
 เบอร์โทรติดต่อ: มือถือ 085-227-4231 office 02-741-4370
 อีเมลล์: prayoon.int@gmail.com

รายละเอียด:
ขายดาวน์คอนโด So origin Pattaya ตึกA มีเฟอร์ครบ พร้อมอยู่
55900.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ขายที่ดิน 170 ตารางวา ตำบลห้วยทรายเหนือ อำเภอชะอำ จังหวัดเพชรบุ ขายที่ดิน4-1-98ไร่ 5.5ล. เยื้องวัดโพธิ์ชัย ต.บ้านหว้า เมืองขอนแก่ วิวเขาใกล้ถนนใหญ่เริ่ม4.8แสน฿ทำบ้านสวน น้ำไฟหน้าแปลง บ้านนา นครนา ขายที่สวนยูคาลิปตัส เนื้อที่ 20 ถึง 50 ไร่ ต.ลาดตะเคียน จ.ปราจีน ขายที่ดินว่างเปล่า ต.นาฝาย อำเภอ เมืองชัยภูมิ จังหวัด ชัยภูมิ

Sub1464
ขายดาวน์คอนโด So origin Pattaya ตึกA มีเฟอร์บิวท์อินครบชุด พร้อมอยู่

ตึกA เลี้ยงสัตว์ไม่ได้| ชั้น 8
ห้อง A827 | Urban View
1 bedroom 26.60 ตร.ม. Unit-Type B2-01M
ติดถนนสุขุมวิท เชื่อมต่อเส้นมอเตอร์เวย์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าความเร็วสูง
ห่างจาก ทางลงมอเตอร์เวย์สาย7 กรุงเทพ-ชลบุรี พัทยา 400 เมตร
•เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยา บีซ 3.7 กิโลเมตร
•เทอร์มินอล 21 พัทยา 4.6 กิโลเมตร
•โรงพยาบาลเมืองพัทยา 3.4 กิโลเมตร
สิ่งอำนวยความสะดวก: Fitness/ Yoga/ Bar-B-Q Zone/ Beach Pool/ Floating Sunbed/ Water Park/ Jacuzzi/ Social Bar/ Social Lounge
ระบบรักษาความปลอดภัย: CCTV 24Hr. /Key Cardเข้าออกอาคาร-ที่จอดรถ/ เจ้าหน้าที่รปภ.24ชม.

ราคาหน้าสัญญา 2,680,000 บาท มีเฟอร์บิวท์อินครบชุด พร้อมอยู่ ทักสอบถามได้
ส่วนลดวันโอน 300,000 บาท

จอง+สัญญา 30,000
ผ่อนแล้ว 5,900 (1 งวด) ณ วันที่ 8 ธันวาคม 2568
ตารางผ่อนทั้งหมด 20 งวด คอนโดเสร็จกลางปี-ปลายปี2570 (ระยะเวลาขึ้นอยู่กับโครงการประกาศ)
ขายดาวน์ 35,900 บาท +กำไร 20,000 บาท รวม 55,900 ณ วันที่ 08 มกราคม 2569

ผู้ซื้อผ่อนดาวน์ต่อกับโครงการ ตารางผ่อนดาวน์สามารถทักสอบถามได้
ไม่มีค่าเปลี่ยนชื่อในสัญญา
ได้รับส่วนลดตามหน้าสัญญาทั้งหมด

สนใจทักแชตได้เลย หรือโทรติดต่อสอบถาม 0925780001
Line:Tangmo.yoo
พร้อมโอนสิทธิ์ทันที